2PM File Hosting
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2PM File Hosting

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

คุณ MiCKeYKunG รบกวนเข้ามาหน่อยค่ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Kaoeisz
Newbie
Newbie

คุณ MiCKeYKunG รบกวนเข้ามาหน่อยค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คุณ MiCKeYKunG รบกวนเข้ามาหน่อยค่ะ   คุณ MiCKeYKunG รบกวนเข้ามาหน่อยค่ะ I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 5:35 pm

คือเรามี channel ยูทูบซึ่งลงรายการต่างๆของ 2pm ที่ถูกท่อลบไปอะค่ะ

เราเอามาลงซ้ำโดยเขียนให้เครดิตเจ้าของวีดีโอทุกครั้ง

และหนึ่งในวีดีโอที่เราเอาลงก็มีของคุณด้วย

ดังนั้นก็เลยอยากจะถาม+ขอนุญาติ

ว่าวีดีโอของคุณที่เราลงไปแล้ว จะให้ลบหรืออะไรมั้ยคะ

((ขอโทษนะคะที่ต้องมาถามเอาตอนลงไปแล้ว แต่เราหาตัวคุณไม่เจอ เพราะไม่ได้เล่น popcorn อะค่ะ))

แล้วถ้าจะขออนุญาตินำไฟล์ที่แจกในนี้ไปลงได้มั้ยคะ ((แน่นอนจะเขียนให้เครดิตคนทำเหมือนเดิมค่ะ))

...

ได้หรือไม่ได้ยังไง ช่วยตอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

คุณ MiCKeYKunG รบกวนเข้ามาหน่อยค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1