2PM File Hosting
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2PM File Hosting

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
maplejung
Newbie
Newbie

เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ   เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 11:12 pm

ช่วยหน่อยคะ คือว่า โหลดไฟล์ที่เป็นรายการ 090101 MBC Every1 Idol Show S3 Ep.5 อ่ะคะ ที่เป็น ซับไทย แล้ว ดูพาร์ทแรกได้ แต่พอดู พาร์ทที่ 2 3 4 ดูไม่ได้อ่ะคะ ต้องทำไงหรือคะ ช่วยบอกหน่อยนะคะ ต้องโหลดโปรมแกรมเพิ่ม หรือว่า ต้องทำไงอ่ะคะ แก้ไม่ถูกจริงๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
my-girlz
Moderator
Moderator
my-girlz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ   เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 6:25 pm

ต้องโหลดไฟล์ให้ครบทุกพาร์ทก่อนแล้วค่อยรวมไฟล์

โดยใช้โปรแกรม HJ split ในการรวมไฟล์นะคะ
pinkygroove
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอถามหน่อยค่ะ   เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ I_icon_minitimeTue Oct 06, 2009 1:18 pm

แล้ว HJ split นี่ใช้ยังไงอ่ะคะ

โหลดมาแล้วใช้ไม่เป็นน่ะค่ะ รบกวนช่วย

แนะนำวิธีใช้ให้ทีนะคะ

ขอบคุณค่ะ
my-girlz
Moderator
Moderator
my-girlz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ   เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ I_icon_minitimeMon Oct 12, 2009 7:04 pm

pinkygroove พิมพ์ว่า:
แล้ว HJ split นี่ใช้ยังไงอ่ะคะ

โหลดมาแล้วใช้ไม่เป็นน่ะค่ะ รบกวนช่วย

แนะนำวิธีใช้ให้ทีนะคะ

ขอบคุณค่ะ

http://writer.dek-d.com/Writer/story/view.php?id=394401

ตามไปลองดูนะคะ

เรื่องการดูไฟล์ อ่ะคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» รบกวนด้วยคะ เรื่องการดูไฟล์