2PM File Hosting
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2PM File Hosting

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ

Go down 
b_2PM
nonni
jaewon13
Chocolate
unnoi
LaChicaChiquitA
The_janzZ
minji
thorujung
ssurplus
aumio
gizzed
zodiac_yh
Lovely_Junsu
som777
Burt
will
minamiko
teppei
iammsky
nomtom
Lo7e2PM
my-girlz
inlove
MiCKeYKunG
29 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
MiCKeYKunG
Webmaster
Webmaster
MiCKeYKunG

แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSun Jun 21, 2009 2:11 pm

ลิงค์เสียหรือมีปัญหาสามารถแจ้งได้ที่นี่ครับ ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่นะครับ โพสไว้ที่กระทู้นี้เลยครับ

เพื่อที่เราจะได้ดำเนินการแก้ไขให้ใหม่ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://2pmfile.in-goo.com
inlove
Newbie
Newbie

แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 3:15 pm

ขอประเดิมคนแรกเลยได้มั้ยเอ่ย??

ไฟล์นี้อ่าค่ะ 090619 KBSjoy-2PM

พาสที่สองที่เปงโฮส อัพโหลดไทยอ่าค่ะ เราโหลดไม่ได้อ่า

พยามมาตั้งแต่บ้านไร่ จนตามมาสมัครบ้านนี้ก็ยังโหลดไม่ได้เลยอาทิตย์นึงแล้ว -*-

รบกวนอัพเปงมีเดียไฟล์ได้มั้ยคะ??

ขอบคุณมากๆ เลยคร่า

ลิงค์นะคะ http://2pmfile.forumotion.com/forum-f9/topic-t267.htm
MiCKeYKunG
Webmaster
Webmaster
MiCKeYKunG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSat Jun 27, 2009 3:57 pm

inlove พิมพ์ว่า:
ขอประเดิมคนแรกเลยได้มั้ยเอ่ย??

ไฟล์นี้อ่าค่ะ 090619 KBSjoy-2PM

พาสที่สองที่เปงโฮส อัพโหลดไทยอ่าค่ะ เราโหลดไม่ได้อ่า

พยามมาตั้งแต่บ้านไร่ จนตามมาสมัครบ้านนี้ก็ยังโหลดไม่ได้เลยอาทิตย์นึงแล้ว -*-

รบกวนอัพเปงมีเดียไฟล์ได้มั้ยคะ??

ลิงค์นะคะ http://2pmfile.forumotion.com/forum-f9/topic-t267.htm

รอซักครู่นะครับ พอดีไม่ได้เก็บไฟล์นี้ไว้อะครับ
โหลดไม่ได้เหมือนกันแฮะ = =
http://2pmfile.in-goo.com
my-girlz
Moderator
Moderator
my-girlz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 4:21 pm

เอาลิ้ง ที่รีอัพ ไปแปะไว้ให้แล้วจ๊ะ
Lo7e2PM
Newbie
Newbie
Lo7e2PM

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 5:26 pm

สวัสดีค่ะ สาวHottest ประจำบ้าน 2PM File Hosting ทุกคน

เข้ามาตามหา 080913 Starking Khun,Taec,Chansung แง...Sad ..แง

โหลดไม่ได้ค่ะ โฮสแจ้งว่า ไฟล์นี้ถูกลบไปแล้ว แง... Sad อยากได้

รบกวนหน่อยนะคะ Razz ขอบคุณค่ะ

ปล.ชอบหน้าบ้านมากค่ะ ดูเรียบๆ แต่เก๋ และเท่ห์เหมือน7หนุ่ม 2PM เข้าบ้านมาก็เป็นระเบียบ ดูอบอุ่นจากสีที่ใช้ตกแต่งบ้าน จะแวะเข้ามาบ่อยๆนะคะflower
inlove
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 1:27 am

my-girlz พิมพ์ว่า:

เอาลิ้ง ที่รีอัพ ไปแปะไว้ให้แล้วจ๊ะ

ขอบคุณสำหรับลิงค์รีอัพนะคะ

ขอไปจิ้มก่อนจาได้ดูซะที

ขอบคุณคร่า ^^
nomtom
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 5:21 pm

081225 MBC Every1 Idol Show S.3 Ep.4 2AM vs 2PM [Sub Thai BY Iyako]

โหลดไปแล้ว แต่พอดูมันไม่มีเสียงอะ แต่ภาพไม่เป็นไร

ส่วนของ host : upchill ไม่พบไฟล์แล้วอะ

ยังไงรบกวนดูให้หน่อยนะ
my-girlz
Moderator
Moderator
my-girlz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 9:09 pm

nomtom พิมพ์ว่า:
081225 MBC Every1 Idol Show S.3 Ep.4 2AM vs 2PM [Sub Thai BY Iyako]

โหลดไปแล้ว แต่พอดูมันไม่มีเสียงอะ แต่ภาพไม่เป็นไร

ส่วนของ host : upchill ไม่พบไฟล์แล้วอะ

ยังไงรบกวนดูให้หน่อยนะ

ลองเปลียนโปรแกรมที่ใช้เปิดดูนะคะ

แนะนำ KM Player เปิดได้แทบทุกสกุลไฟล์
nomtom
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 1:36 pm

ลองใช้ KM player แล้วก็ยังไม่มีเสียงอยู่ดีอะ

ไม่รู้ทำไม หรือว่าเป็นที่เราคนเดียว

ยังไงฝากเช็คให้หน่อย เพราะลองโหลดมาหลายครั้งแล้ว

ก็ยังไม่มีเสียงอยู่ดี อยากดูมากๆเลย
iammsky
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeTue Aug 04, 2009 3:32 am

รบกวนหน่อยนะค่ะ พอดีโหลด part 3-7 ไม่ได้นะค่ะ..host : upchill บอกไม่พบไฟล์ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Smile [TH-Sub] 081204_MBC Every1_ Idol Show_Season 3_2PM_Ep.1 [By ton_2u]

003 http://www.upchill.com/download.php?id=dd9...ece3cee56caeed1

004 http://www.upchill.com/download.php?id=e97...3a51b9e6d6f922a

005 http://www.upchill.com/download.php?id=538...f9c805e2c3deb13

006 http://www.upchill.com/download.php?id=f68...cc90df1803b51de

007 http://www.upchill.com/download.php?id=520...4ab2d1b5ba10146
nomtom
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeFri Aug 07, 2009 5:29 pm

ตอนนี้ดูได้แล้ว

สงสัยเป็นเพราะ Km player ที่โหลดมาตอนแรกไม่สมบุรณ์

หรือตั้งค่าอะไรผิด แต่ตอนนี้ดูได้แล้ว

ขอบคุณมากที่แนะนำ และก็ทำซับดีๆมาให้พวกเราได้ดูกัน
teppei
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:21 pm

มาแจ้งไฟล์โหลดไม่ได้ค่ะ

081225 MBC Every1 Idol Show S.3 Ep.4 2AM vs 2PM [Sub Thai BY Iyako] >>> Part2 ค่ะ

ลองจิ้มไฟล์สำรองที่ upchill แล้วมันไม่มีไฟล์แล้วค่ะ รบกวนทางเวปด้วยน่ะค่ะ Crying or Very sad
minamiko
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 9:39 pm

แจ้งลิ้งค์เสียค่ะ

ไฟล์นี้จ๊ะ เดี้ยงสนืท Part 3

090108 MBC Every1 Idol Show Season 3 Ep.6 [Sub By AnoTheR_DayS & Suteki].avi.003

รอนะจ๊ะ อยากจะขำมากกกกก

ขอบคุณทีมงานนะค่ะ เป็นกำลังใจให้
iammsky
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหา   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeTue Sep 29, 2009 2:30 pm

รบกวนช่วยดูไฟล์ของ Mnet Hotblood Thai Sub ด้วยนะคะ EP1และ EP2 โหลดได้ แค่ part 1 ค่ะ และ EP3 part 2โหลดไม่ได้ค่ะ
อยากดูมากเลย ขอบคุณทีมงานมากๆเลยค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย iammsky เมื่อ Tue Sep 29, 2009 11:01 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : เพิ่มข้อความค่ะ)
will
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 7:09 pm

เราโหลด 081225 MBC Every1 Idol Show S.3 Ep.4 2AM vs 2PM [Sub Thai BY Iyako].avi.007

007 http://www.upchill.com/download.php?id=5e7...5e97dcf7e382f0a
ก้อไม่ทีไฟล์ที่ค้นหา

ช่วยด้วยนะค่ะ
Burt
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeFri Oct 23, 2009 6:27 pm

081225 MBC Every1 Idol Show S.3 Ep.4 2AM vs 2PM [Sub Thai BY Iyako] part.1 โหลดไม่ได้อ่ะค่ะ ช่วยลงใหม่ให้หน่อยนะคะ

อยากดูมากๆเลยอ่ะคะ

จะรอดูนะคะ

ขอคุณค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Burt เมื่อ Sat Oct 24, 2009 3:00 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Burt
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSat Oct 24, 2009 12:23 am

M.Net JYP Boyband Show - Hot Blood Ep. 3 Sub Thai part.1 โหลดไม่ได้ค่ะ

รบกวนลงใหม่ให้ด้วยนะคะอยากดูมากๆเลยค่ะ

ยังไม่เคยดูเลยอ่ะค่ะ

จะรอนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Burt
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSat Oct 24, 2009 10:29 pm

090606 Star Golden Bell 2PM EP.239 (Jay& Junsu)

โหลดไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ

โหลดได้แค่ part.1 กับ part.2 นะคะ

นอกนั้นโหลดไม่ได้แล้วนะคะ

ช่วยลงให้ใหม่ด้วยนะคะ

จะรอนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
som777
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: โหลดไม่ได้แล้วค่ะ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeTue Oct 27, 2009 3:49 am

090101 MBC Every1 Idol Show S3 Ep.5 BEG [SubThai by My-Girlz]

อันนี้เราโหลดไม่ได้เลยกะอันเลยค่ะอย่างไงช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
Burt
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeWed Oct 28, 2009 9:49 am

090424.KBS.Music Bank-Ending [ชานเต้น sorry sorry]

โหลดไม่ได้แล้ว ไฟล์ถูกลบไปแล้วอ่ะค่ะ

แล้วก็

090430 M-Countdown - Taecyeon Ranking

ไฟล์ถูกลบไปแล้วเหมือนกันค่ะ
Burt
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeThu Nov 05, 2009 7:01 pm

090722_2PM in Asian Countdown.mp4

โหลดไม่ได้แล้วนะคะ
Lovely_Junsu
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSun Nov 22, 2009 7:57 pm

คิอว่าเราโหลดไฟล์

090129_MBC Every1 Idol Show S3.Ep.9 [Sub Thai By MiCKeYKunG]

มาแล้วครบทั้ง7พาร์ท แตกไฟล์ด้วย hjsplit เรียบร้อบแล้ว

ทุกอย่างครบและถูกต้องหมด

แต่พอจะดูไฟล์ใช้โปรแกรมอะไรดูก็ไม่ได้เลยอะคะ

ขนาด GOM หรือ KM Player ยังดูไม่ได้เลย

ขอรบกวนช่วยแนะนำโปรแกรมดูไฟล์ต่างๆด้วยนะคะ

แล้วก็ไม่รู้ว่าไฟล์ตัวไหนมีปัญหาหรือเปล่า

ถ้ายังไงก็ขอรบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากคะ
zodiac_yh
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeWed Dec 02, 2009 12:25 am

หวัดดีค่ะ
อยากถามว่า MBC IDOL SHOW EP 11, 12,17 จะมีซับไทยมั้ยคะ??
แห่ะๆ ไม่ทราบจริงๆอ่าค่ะ

และก็ไฟล์ MBC IDOL SHOW EP 13 ตอนที่ 6-7 โหลดไม่ได้อ่าค่ะ
ลองหลายทีแล้ว
เดี๋ยวจะพยายามอีกนะคะ

ขอบคุณค่ะ
gizzed
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeWed Dec 09, 2009 12:27 am

รบกวนดูลิ้ง Hot Blood ให้หน่อยนะค่ะ โหลดไม่ได้

เลยค่า อยากดูจังเลย Crying or Very sad
aumio
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รบกวนด้วยนะคะ idol ep.6 sub thai part 1 โหลดไม่ได้อะคะ   แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ I_icon_minitimeSun Dec 20, 2009 11:23 am

ไม่รู้เป็นที่ file หรือเป็นที่ com อะคะ รบกวนดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากคะ

แจ้งลิงค์เสีย หรือ ไฟล์มีปัญหาได้ที่นี่เลยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next